Doanh Nghiệp TN Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu

Mã số thuế: 4400970514
Địa chỉ: Quốc lộ 1A, khu phố Phước Lý, Phường Xuân Yên, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên, Việt Nam
Điện thoại: 0905557385

Tên đăng ký: Doanh Nghiệp TN Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu

GPKD: 4400970514, ngày cấp 11-01-2013

Ngày hoạt động: 2013-01-20

Giám đốc:

Bản đồ đến địa chỉ Doanh Nghiệp TN Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu

Giới thiệu doanh nghiệp

Doanh Nghiệp TN Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu và tên đăng ký là Doanh Nghiệp TN Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu, đã hoạt động hơn 13 năm trong lĩnh vực kinh tế Đại lý, môi giới, đấu giá. Giám đốc: Ô/B. Trần Thanh Trung . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Quốc lộ 1A, khu phố Phước Lý, Phường Xuân Yên, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên, Việt Nam. Điện thoại: 0905557385