Mã số thuế Doanh Nghiệp TN Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu
Doanh Nghiệp TN Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu
Điện thoại: 0905557385
Mã số thuế: 4400970514
Địa chỉ: Quốc lộ 1A, khu phố Phước Lý, Phường Xuân Yên, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên, Việt NamĐiện thoại: 0905557385
Giám đốc: Trần Thanh Trung
GPKD: 4400970514, ngày cấp 11-01-2013
Ngày hoạt động: 2013-01-20
Bản đồ đến Doanh Nghiệp TN Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu

Phú Yên, Quốc lộ 1A, khu phố Phước Lý, 0905557385, Phường Xuân Yên, Thị xã Sông Cầu