Doanh Nghiệp TN Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt

Mã số thuế: 4400842551
Địa chỉ: Số 09 Võ Thị Sáu, Phường Xuân Yên, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên, Việt Nam
Điện thoại: 0573875865 - 090555

Tên đăng ký: Doanh Nghiệp TN Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt

GPKD: 4400842551, ngày cấp 27-05-2011

Ngày hoạt động: 2011-06-01

Giám đốc:

Bản đồ đến địa chỉ Doanh Nghiệp TN Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt

Giới thiệu doanh nghiệp

Doanh Nghiệp TN Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt và tên đăng ký là Doanh Nghiệp TN Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt, đã hoạt động hơn 15 năm trong lĩnh vực kinh tế Đại lý, môi giới, đấu giá. Giám đốc: Ô/B. Lê Hữu Hà . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Số 09 Võ Thị Sáu, Phường Xuân Yên, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên, Việt Nam. Điện thoại: 0573875865 - 090555