Công Ty TNHH Một Thành Viên Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Cẩm Thành

Mã số thuế: 4300733100
Địa chỉ: 384 Hai Bà Trưng, Phường Trần Phú, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi, Việt Nam
Điện thoại: 0553825268
Fax: 0553825268

Tên đăng ký: Công Ty TNHH Một Thành Viên Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Cẩm Thành

GPKD: 4300733100, ngày cấp 10-03-2014

Ngày hoạt động: 2014-03-06

Giám đốc:

Bản đồ đến địa chỉ Công Ty TNHH Một Thành Viên Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Cẩm Thành

Ngành nghề kinh tế

  • Đại lý, môi giới, đấu giá
  • Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Giới thiệu doanh nghiệp

Công Ty TNHH Một Thành Viên Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Cẩm Thành và tên đăng ký là Công Ty TNHH Một Thành Viên Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Cẩm Thành, đã hoạt động hơn 12 năm trong lĩnh vực kinh tế Đại lý, môi giới, đấu giá. Giám đốc: Ô/B. Tạ Thị Hoa Lý . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 384 Hai Bà Trưng, Phường Trần Phú, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi, Việt Nam. Điện thoại: 0553825268, Fax: 0553825268