Mã số thuế Công Ty TNHH Một Thành Viên Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Cẩm Thành
Công Ty TNHH Một Thành Viên Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Cẩm Thành
Điện thoại: 0553825268
Fax: 0553825268
Mã số thuế: 4300733100
Địa chỉ: 384 Hai Bà Trưng, Phường Trần Phú, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi, Việt NamĐiện thoại: 0553825268
Fax: 0553825268
Giám đốc: Tạ Thị Hoa Lý
GPKD: 4300733100, ngày cấp 10-03-2014
Ngày hoạt động: 2014-03-06
Ngành chính: Đại lý, môi giới, đấu giá
Bản đồ đến Công Ty TNHH Một Thành Viên Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Cẩm Thành

0553825268, 384 Hai Bà Trưng, Phường Trần Phú, Quảng Ngãi, 0553825268, Thành phố Quảng Ngãi