Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà
Điện thoại: 0918 768 172
Tên đăng ký: Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà
Tên giao dịch: HOANG HA I.E CO.,LTD
GPKD: 0101798875, ngày cấp 13-10-2005
Ngày hoạt động: 2005-10-13
Giám đốc: Nguyễn Tiến Dũng
Ngành nghề kinh tế
- Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
- Sản xuất khác chưa được phân vào đâu
- Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
- Lắp đặt hệ thống điện
- Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
- Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
- Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
- Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
- Đại lý, môi giới, đấu giá
- Bán buôn đồ uống
- Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
- Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
- Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
- Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
- Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
- Bán buôn tổng hợp
- Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt);
- Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
- Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
- Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
- Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...);
- Dịch vụ ăn uống khác
- Dịch vụ phục vụ đồ uống
- Hoạt động tư vấn quản lý
- Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu
- Cho thuê xe có động cơ
- Bán lẻ nhiên liệu động cơ trong các cửa hàng chuyên doanh
- Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
- Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
- Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
- Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
- Sản xuất vải dệt kim, vải đan móc và vải không dệt khác
- Đại lý du lịch
- Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
Giới thiệu doanh nghiệp
Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà có tên giao dịch HOANG HA I.E CO.,LTD và tên đăng ký là Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà, đã hoạt động hơn 21 năm trong lĩnh vực kinh tế Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Tiến Dũng , công ty hiện đang hoạt động trong nhiều ngành kinh tế Việt Nam. Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Số 21A, đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Lam Sơn, Thành phố Hưng yên, Hưng Yên, Việt Nam. Điện thoại: 0918 768 172
Chi nhánh của Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà
Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà - Chi Nhánh Thành Phố Hà Nội
Thôn Thái Bình, Xã Mai Lâm, Huyện Đông AnhCông Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà - Chi Nhánh Đà Nẵng
B1-1-33 khu đô thị Marina Complex, đường Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn TràCông Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà - Chi Nhánh Thành Phố Hồ Chí Minh
Số 165, Đường D3, Khu phố 3, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình TânVăn Phòng Đại Diện Số 2 Tại Hà Nội - Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà
Số 12, dãy A - NV - 04B, lô HH04, khu đô thị Việt Hưng, Phường Giang Biên, Quận Long BiênChi Nhánh Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà Tại Thành Phố Hà Nội
Số 12, dãy A - NV - 04B, lô HH04, khu đô thị Việt Hưng, Phường Giang Biên, Quận Long BiênVPĐD Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng (TP. Hà Nội)
13 Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò VấpTìm công ty gần: Thành phố Hưng yên, 0918 768 172, Hưng Yên, Phường Lam Sơn, Số 21A, đường Huỳnh Thúc Kháng
Xem thêm 23252 công ty giống Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Thiết Bị Công Nghiệp Hoàng Hà
