Công Ty TNHH Ct - Lotto
Công Ty TNHH Ct - Lotto
Mã số thuế: 0314000924
Địa chỉ: 62 A Cách Mạng Tháng Tám, Phường 06, Quận 3, TP Hồ Chí Minh, Việt NamTên đăng ký: Công Ty TNHH Ct - Lotto
Ngày hoạt động: 2016-09-08
Chủ tịch công ty: Nguyễn Công Tân
Ngành nghề kinh tế
- Đại lý, môi giới, đấu giá
- Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
- Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu
- Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
- Hoạt động tư vấn quản lý
- Quảng cáo
- Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
- Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
Giới thiệu doanh nghiệp
Công Ty TNHH Ct - Lotto và tên đăng ký là Công Ty TNHH Ct - Lotto, đã hoạt động hơn 10 năm trong lĩnh vực kinh tế Đại lý, môi giới, đấu giá. Với vốn điều lệ 20.000.000.000đ. Chủ tịch công ty: (Ông) Nguyễn Công Tân , công ty hiện đang hoạt động trong nhiều ngành kinh tế Việt Nam. Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 62 A Cách Mạng Tháng Tám, Phường 06, Quận 3, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Chi nhánh của Công Ty TNHH Ct - Lotto
Chi Nhánh Công Ty TNHH Ct - Lotto Tại Long An
75A Nguyễn Đình Chiểu, Phường 1, Thành phố Tân AnChi Nhánh Công Ty TNHH Ct - Lotto Tại Cà Mau
Số 286 Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Thành phố Cà MauChi Nhánh Công Ty TNHH Ct - Lotto Tại Trà Vinh
Số 8 Phạm Thái Bường, Phường 3, Thành phố Trà VinhChi Nhánh Công Ty TNHH Ct - Lotto Tại Vĩnh Long
80 Lưu Văn Liệt, Phường 2, Thành phố Vĩnh LongChi Nhánh Công Ty TNHH Ct - Lotto
29 Phan Chu Trinh, Phường Tân An, Quận Ninh KiềuTìm công ty gần: 62 A Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, Phường 06, TP Hồ Chí Minh
