Công Ty TNHH An Châu Chương
Công Ty TNHH An Châu Chương
Điện thoại: 0673771539
Mã số thuế: 1400494242
Địa chỉ: Số 38, Hùng Vương, khóm 1, Phường 2, Thành phố Sa Đéc, Đồng Tháp, Việt NamĐiện thoại: 0673771539
Tên đăng ký: Công Ty TNHH An Châu Chương
Tên giao dịch: CTY TNHH AN CHâU CHươNG
GPKD: 1400494242, ngày cấp 20-07-2005
Ngày hoạt động: 2012-08-01
Giám đốc: Võ Văn Thành Chương
Ngành nghề kinh tế
- Bán mô tô, xe máy
- Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
- Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
- Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
Giới thiệu doanh nghiệp
Công Ty TNHH An Châu Chương có tên giao dịch CTY TNHH AN CHâU CHươNG và tên đăng ký là Công Ty TNHH An Châu Chương, đã hoạt động hơn 14 năm trong lĩnh vực kinh tế Bán mô tô, xe máy. Giám đốc: Ô/B. Võ Văn Thành Chương . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Số 38, Hùng Vương, khóm 1, Phường 2, Thành phố Sa Đéc, Đồng Tháp, Việt Nam. Điện thoại: 0673771539
Chi nhánh của Công Ty TNHH An Châu Chương
Chi Nhánh Công Ty TNHH An Châu Chương
Số 359, Hùng Vương, khóm 4, Phường 1, Thành phố Sa ĐécChi Nhánh Công Ty TNHH An Châu Chương
Số 359, khóm 4, Phường 1, Thành phố Sa ĐécChi Nhánh Công Ty TNHH An Châu Chương Số 8
Số 98, khóm Phú Mỹ, Thị trấn Cái Tàu Hạ, Huyện Châu ThànhChi Nhánh Công Ty TNHH An Châu Chương
Quốc lộ 80, Thị trấn Lấp Vò, Huyện Lấp VòChi Nhánh Công Ty TNHH An Châu Chương Số 6
Khóm 5, thị trấn Lai Vung, Huyện Lai VungChi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn An Châu Chương
Số 281, Nguyễn Sinh Sắc, khóm 2, Phường 2, Thành phố Sa ĐécChi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn An Châu Chương
Số 88/13, Nguyễn Sinh Sắc, khóm Hòa Khánh, Phường 2, Thành phố Sa ĐécTìm công ty gần: Phường 2, Đồng Tháp, 0673771539, Thành phố Sa Đéc, Số 38, Hùng Vương, khóm 1
