Mã số thuế Doanh Nghiệp TN Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt
Doanh Nghiệp TN Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt
Điện thoại: 0573875865 - 090555
Mã số thuế: 4400842551
Địa chỉ: Số 09 Võ Thị Sáu, Phường Xuân Yên, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên, Việt NamĐiện thoại: 0573875865 - 090555
Giám đốc: Lê Hữu Hà
GPKD: 4400842551, ngày cấp 27-05-2011
Ngày hoạt động: 2011-06-01
Bản đồ đến Doanh Nghiệp TN Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt

Phú Yên, Số 09 Võ Thị Sáu, Phường Xuân Yên, Thị xã Sông Cầu, 0573875865 - 090555