Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Bán Đấu Giá Tài Sản Bảo Minh
Điện thoại: 0533857167
Tên đăng ký: Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Bán Đấu Giá Tài Sản Bảo Minh
Tên giao dịch: Công Ty TNHH MTV Bán Đấu Giá Tài Sản Bảo Minh
GPKD: 3200606989, ngày cấp 08-01-2015
Ngày hoạt động: 2015-01-08
Ngành nghề kinh tế
- Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất
- Đại lý, môi giới, đấu giá
Giới thiệu doanh nghiệp
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Bán Đấu Giá Tài Sản Bảo Minh có tên giao dịch Công Ty TNHH MTV Bán Đấu Giá Tài Sản Bảo Minh và tên đăng ký là Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Bán Đấu Giá Tài Sản Bảo Minh, đã hoạt động hơn 11 năm trong lĩnh vực kinh tế Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất. Với vốn điều lệ 1.000.000.000đ. Giám đốc: (Bà) 1.000.000.000 Vnđ Nguyễn Thị Doàn 9. Người Đại Diện Theo Pháp Luật Của Công Ty: Fax: Website: Giới Tính: Sinh Ngày: 06/07/1959 Dân Tộc: Kinh Quốc Tịch: Việt Nam 6820(Chính) Loại Giấy Tờ Chứng Thực Cá Nhân: Giấy Chứng Minh Nhân Dân Số: Ngày Cấp: 197115264 . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Kiệt 38 Tôn Thất Thuyết, Khu phố 6, Phường 5, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị, Việt Nam. Điện thoại: 0533857167
Tìm công ty gần: Phường 5, 0533857167, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị, Kiệt 38 Tôn Thất Thuyết, Khu phố 6
Xem thêm 8254 công ty giống Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Bán Đấu Giá Tài Sản Bảo Minh
